โปรแกรมบอล โปรแกรมการแข่งขัน ผลฟุตบอล | สเต็ปเทพ
โปรแกรมบอล โปรแกรมการแข่งขัน ผลฟุตบอล

โปรแกรม พรีเมร่า ดิวิชั่น อาร์เจนตินา
06:40 อัลโดซิวี่ 2 - 1 อาร์เซน่อล ซารานดี้  
05:00 เวเลซ ซาร์สฟิลด์ 1 - 1 อูรากาน  
โปรแกรม ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
20:00 เบลารุส ยู-19 1 - 5 อังกฤษ ยู-19 (1.75)  
20:00 นอร์เวย์ ยู-19 0 - 2 สเปน ยู-19 (1.5)  
00:00 สกอตแลนด์ ยู-19 1 - 2 ฮังการี ยู-19  
00:00 ฝรั่งเศส ยู-19 0 - 0 อิสราเอล ยู-19  
00:00 เช็ก ยู-19 3 - 0 ออสเตรีย ยู-19  
00:00 บัลแกเรีย ยู-19 3 - 1 บอสเนีย ยู-19  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
23:15 ตุรกี 3 - 1 มอลโดวา (1.75)  
00:00 มอริเตเนีย 2 - 1 คองโก  
01:00 ไอวอรีโคสต์ N/A เซเนกัล (เสมอ)  
03:00 ไนจีเรีย c-c บูร์กินาฟาโซ  
โปรแกรม ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก
00:00 ไนโคบิง เอฟซี 1 - 2 เวนซิสเซล  
โปรแกรม ลีก คัพ ไอร์แลนด์
01:45 กัลเวย์ ยูไนเต็ด 2 - 0 มาโย  
โปรแกรม ฟุตบอลโลก 2018 รอบคัดเลือก
13:35 นิวซีแลนด์ 2 - 0 ฟิจิ  
โปรแกรม เอเชียน คัพ 2019 รอบคัดเลือก
14:00 เกาหลีเหนือ vs มาเลเซีย  
18:30 เมียนมา 0 - 1 อินเดีย  
19:00 ฟิลิปปินส์ 4 - 1 เนปาล  
20:30 คีร์กีซสถาน 1 - 0 มาเก๊า  
21:00 อัฟกานิสถาน 1 - 1
2 HF 83'
เวียดนาม  
22:00 โอมาน 4 - 0
1 HF 40'
ภูฏาน  
22:00 เลบานอน 2 - 0
1 HF 40'
ฮ่องกง  
23:00 เยเมน vs ทาจิกิสถาน  
23:00 มัลดีฟส์ vs ปาเลสไตน์  
23:00 จอร์แดน vs กัมพูชา  
23:00 บาห์เรน vs สิงคโปร์  
โปรแกรม ฟุตบอลโลก 2018 รอบคัดเลือก
16:00 ออสเตรเลีย 2 - 0 ยูเออี (1.5)  
17:35 ญี่ปุ่น 4 - 0 ไทย (2.5)  
18:00 เกาหลีใต้ 1 - 0 ซีเรีย (1.75)  
19:00 อิหร่าน 1 - 0 จีน (1)  
20:00 อุซเบกิสถาน 1 - 0 กาตาร์ (0.5)  
00:30 ซาอุดีอาระเบีย vs อิรัก (1)  
โปรแกรม
20:00 บอสเนียฯ ยู-21 6 - 0 ลิกเตนสไตน์ ยู-21  
22:00 ลักเซมเบิร์ก ยู-21 1 - 1
1 HF 41'
คาซัคสถาน ยู-21  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
21:00 จอร์เจีย 4 - 0
2 HF 83'
ลัตเวีย  
22:00 อียิปต์ vs โตโก  
23:00 รัสเซีย vs เบลเยียม  
23:00 มาซิโดเนีย vs เบลารุส  
23:00 เอสโตเนีย vs โครเอเชีย  
23:00 แอลเบเนีย vs บอสเนีย  
23:00 แอฟริกาใต้ vs แองโกลา  
23:00 แอลจีเรีย vs ซูดาน  
01:00 ลักเซมเบิร์ก vs เคปเวิร์ด  
01:00 แคเมอรูน vs กินี  
01:30 ออสเตรีย vs ฟินแลนด์  
01:45 ฮอลแลนด์ vs อิตาลี  
01:45 โปรตุเกส vs สวีเดน  
01:45 ไอร์แลนด์ vs ไอซ์แลนด์  
02:00 ฝรั่งเศส vs สเปน  
02:00 โมร็อกโก vs ตูนิเซีย  
โปรแกรม ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
22:00 ตุรกี ยู-19 0 - 0
1 HF 40'
โครเอเชีย ยู-19  
22:00 สโลวาเกีย ยู-19 0 - 2
1 HF 40'
เยอรมัน ยู-19  
22:00 โปรตุเกส ยู-19 1 - 1
1 HF 40'
โปแลนด์ ยู-19  
22:00 กรีซ ยู-19 0 - 0
1 HF 41'
ฮอลแลนด์ ยู-19  
22:00 ฟินแลนด์ ยู-19 1 - 0
1 HF 40'
ยูเครน ยู-19  
22:00 ไซปรัส ยู-19 0 - 0
1 HF 40'
เซอร์เบีย ยู-19  
01:00 เบลเยียม ยู-19 vs ไอร์แลนด์ ยู-19  
01:00 อิตาลี ยู-19 vs สวีเดน ยู-19  
โปรแกรม โรมาเนีย คัพ
00:30 โพลี่ ติมิซัวร่า vs คลูจ  
โปรแกรม ลีกทู
01:45 แอ็คคริงตัน vs เคมบริดจ์  
โปรแกรม ลีกวัน
01:45 เอเอฟซี วิมเบิลดัน vs โรชเดล  
01:45 เชฟฯ ยูไนเต็ด vs มิลวอลล์  
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด vs บิวรี่  
โปรแกรม ฟุตบอลโลก 2018 รอบคัดเลือก
03:00 โบลิเวีย vs อาร์เจนตินา  
04:00 เอกวาดอร์ vs โคลอมเบีย  
05:00 ชิลี vs เวเนซุเอลา  
โปรแกรม ฟุตบอลโลก 2018 รอบคัดเลือก
04:00 ฮอนดูรัส vs คอสตาริกา  
โปรแกรม ฟุตบอลโลก 2018 รอบคัดเลือก
06:00 ตรินิแดด และ โตเบโก vs เม็กซิโก  
09:05 ปานามา vs สหรัฐฯ  
โปรแกรม ฟุตบอลโลก 2018 รอบคัดเลือก
07:45 บราซิล vs ปารากวัย  
09:15 เปรู vs อุรุกวัย  
โปรแกรม ฟุตบอลโลก 2018 รอบคัดเลือก
12:00 ตาฮิติ vs ปาปัวนิวกินี  
โปรแกรม เพอร์วา ลีกา สโลวีเนีย
22:00 รูดาร์ วาเลนเย่ vs เซลเย่  
23:00 ดอมเซล vs ALUMINIJ  
00:30 มาริเบอร์ vs RADOMLJE  
โปรแกรม โรมาเนีย คัพ
22:30 ดาเซีย มิโอวินี่ vs โวลันทารี่  
01:30 คราอิโอว่า vs ดินาโม บูคาเรสต์  
โปรแกรม รีเจี้ยนลีก้า เยอรมนี
01:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น II vs ออฟเฟนบัค  
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์
01:45 ฮิเบอร์เนี่ยน vs กรีน็อค มอร์ตัน  
โปรแกรม โปรลีก อิหร่าน
19:30 เอสเตกัล คูซสถาน vs ซ็อบ อาฮาน  
19:30 เพย์กัน vs แมชชีน ซาซี่  
19:30 นาฟท์ เตหะราน vs ไซห์ซาเมกาน  
19:30 ปาดิเดห์ โครซาน vs ซาบา กอม  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
23:00 ฮอร์เซ่นส์ vs โอเดนเซ่  
01:15 นอร์ดสเยลลันด์ vs ลินก์บี้  
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
23:30 เนิร์นแบร์ก vs คาร์ลสรูห์  
23:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา vs ซังต์.เพาลี  
23:30 ดุสเซลดอร์ฟ vs 1860 มิวนิค  
โปรแกรม ลีกา 3 เยอรมนี
23:30 ไมนซ์ สมัครเล่น vs เชมนิตเซอร์  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
23:30 อันชี่ vs อูราล  
โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
01:00 เลอ อาร์ฟ vs แร็งส์  
01:00 กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ vs บรูค พีรอนนาส  
01:00 ตูร์ vs เร้ด สตาร์ 93  
01:00 ทรัวส์ vs อ๊อกแล็งส์  
01:00 อาเมียงส์ vs แกร์กมงต์ ฟุต  
01:00 ลาวาล vs อฌักซิโอ้  
01:00 นิออร์ vs โอแซร์  
01:00 นีมส์ vs วาล็องเซียนส์  
โปรแกรม จูปิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์
01:00 คัมบูร์ vs เอ็มเมน  
01:00 วาลไวจ์ค vs โฟเลนดัม  
01:00 เอฟซี ออสส์ vs อชิลเลส  
01:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น vs เดน บอช  
01:00 เดอ กราฟสคัป vs พีเอสวี II  
01:00 อัลเมเร่ ซิตี้ vs เทลสตาร์  
01:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต vs ดอร์เดรชต์  
01:00 วีวีวี เฟนโล่ vs เอ็นเอซี เบรด้า  
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:00 แก็งก็อง vs น็องซี่  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
01:00 อเวลลิโน่ vs สปาล  
02:00 เชเซน่า vs โฟรซิโนเน่  
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
01:00 อัลกอร์กอน vs มายอร์ก้า  
โปรแกรม ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส
01:00 ชาเบส vs ปากอส เฟอร์เรยร่า  
03:00 นาซิอองนาล vs กิมาไรส์  
โปรแกรม กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก
01:15 มลาเดน บอเลสลาฟ vs ยาโบลเนช  
โปรแกรม บุนเดสลีกา เยอรมนี
01:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน vs โฮฟเฟ่นไฮม์  
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
01:45 ดันดี vs อเบอร์ดีน  
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
01:45 ดาร์บี้ vs คิวพีอาร์  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
01:45 เอสปันญ่อล vs เบติส  
โปรแกรม เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์ สหรัฐฯ
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี vs สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้  
09:00 ซีแอตเติ้ล ซาวเดอร์ส vs ATLANTA UNITED FC  
01:00 นิวยอร์ก ซิตี้ vs ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควคส์  
02:00 ชิคาโก้ ไฟร์ vs มอนเทรอัล อิมแพคท์  
03:00 โคลัมบัส ครูว์ vs ออร์แลนโด ซิตี้  
โปรแกรม เจ ลีก
12:00 เวกัลตะ เซนได vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  
12:00 ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า vs คาชิว่า เรย์โซล  
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ vs กัมบะ โอซาก้า  
13:00 เซเรโซ โอซาก้า vs โยโกฮาม่า มารินอส  
13:00 จูบิโล่ อิวาตะ vs ชิมิสุ เอส-พัลส์  
14:00 วิสเซล โคเบะ vs อุราวะ เร้ด ไดมอนส์  
14:00 เอฟซี โตเกียว vs สากัน โตสู  
17:00 โอมิยะ อาร์ดิจา vs คาชิม่า แอนท์เลอร์ส  
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา โปรตุเกส
17:15 อาเวส vs ซานตา คลาร่า  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี
17:30 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ vs อิสตันบูล บูยูคเซ็ค  
20:00 อลันยาสปอร์ vs คาซิมปาซ่า  
23:00 คาร์เดเมียร์ vs เฟเนร์บาห์เช่  
23:00 อันตัลยาสปอร์ vs เคย์เซริสปอร์  
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
18:00 ซานด์เฮาเซ่น vs โบคุ่ม  
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 vs ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  
18:00 เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส vs บีเลเฟลด์  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
18:00 บียาร์เรอัล vs เออิบาร์  
21:15 โอซาซูน่า vs แอธ.บิลเบา  
23:30 โซเซียดาด vs เลกานเญส  
01:45 มาลาก้า vs แอต.มาดริด  
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
18:30 บาร์นสลี่ย์ vs เชฟฯ เว้นส์เดย์  
21:00 วูล์ฟ vs คาร์ดิฟฟ์  
21:00 ร็อตเธอร์แฮม vs ฟูแล่ม  
21:00 เปรสตัน vs ฟอเรสต์  
21:00 นิวคาสเซิ่ล vs วีแกน  
21:00 อิปสวิช vs เบอร์มิงแฮม  
21:00 ฮัดเดอร์สฟิลด์ vs เบอร์ตัน อัลเบี้ยน  
21:00 ไบรท์ตัน vs แบล็คเบิร์น  
21:00 เบรนท์ฟอร์ด vs บริสตอล  
21:00 แอสตัน วิลล่า vs นอริช  
23:30 เร้ดดิ้ง vs ลีดส์  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:30 ลิเวอร์พูล vs เอฟเวอร์ตัน  
21:00 วัตฟอร์ด vs ซันเดอร์แลนด์  
21:00 แมนฯ ยูไนเต็ด vs เวสต์บรอมวิช  
21:00 เลสเตอร์ vs สโต๊ค  
21:00 ฮัลล์ vs เวสต์แฮม  
21:00 เชลซี vs คริสตัล พาเลซ  
21:00 เบิร์นลี่ย์ vs สเปอร์ส  
23:30 เซาแธมป์ตัน vs บอร์นมัธ  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
19:00 เอฟซี ยูฟ่า vs โลโกโมทีฟ มอสโก  
21:30 อาร์เซน่อล ทูล่า vs ทอมส์ก  
โปรแกรม ลีกทู
19:00 กริมสบี้ vs ดอนคาสเตอร์  
21:00 เยโอวิล vs คาร์ไลส์  
21:00 สตีฟเนจ vs บาร์เน็ต  
21:00 พลีมัธ vs แอ็คคริงตัน  
21:00 น็อตส์ เคาน์ตี้ vs โคลเชสเตอร์  
21:00 นิวพอร์ท เคาน์ตี้ vs ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  
21:00 แมนส์ฟิลด์ vs เอ็กเซเตอร์  
21:00 ลูตัน vs แบล็คพูล  
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ vs วีคอมบ์  
21:00 ฮาร์ทลี่พูล vs พอร์ทสมัธ  
21:00 ครูว์ vs เคมบริดจ์  
21:00 เชลแน่ม vs มอร์แคมบ์  
โปรแกรม ลีกา 3 เยอรมนี
19:00 ล็อตเต้ vs อาเล่น  
19:00 พาเดอร์บอร์น vs กรอสซาสปัช  
19:00 ดุ๊ยส์บวร์ก vs เรเกนสบวร์ก  
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ vs แอฟแอสเฟา แฟร้งเฟิร์ต  
19:00 มักเดบวร์ก vs แอร์ฟวร์ต  
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน II vs โฮลสเท่น คีล  
โปรแกรม โปรลีก อิหร่าน
19:00 ซานัต นาฟต์ vs เปอร์เซโปลิส  
19:30 เซปาฮาน vs ไซปา  
21:20 เอสเตกัล vs ฟูลัด เอฟซี  
21:45 แทร็คเตอร์ ซาชี่ vs กอสตาเรช  
โปรแกรม กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก
20:00 สโลวาน ลิเบอเรช vs คาร์วินา  
22:00 ซลีน vs ราเด็ค คราลอฟ  
22:00 วิโซซิน่า จิคลาวา vs สโลวัคโก้  
22:00 เอฟเค ปริบราม vs โบฮีเมียนส์ 1905  
22:00 เบอร์โน่ vs ดุ๊คล่า ปราก  
01:15 เพิลเซ่น vs เทปลิเซ่  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
20:00 โนวาร่า vs แตร์นาน่า  
20:00 ลาติน่า vs ชิตตาเดลล่า  
20:00 เบรสชา vs เอ็นเตลล่า  
20:00 อัสโคลี่ vs คาร์ปิ  
20:00 เปรูจา vs วิเชนซ่า  
20:00 ทราปานี่ vs เวโรน่า  
20:00 สเปเซีย vs เบเนเวนโต้  
20:00 โปร แวร์เชลลี่ vs บารี่  
20:00 ปิซ่า vs ซาแลร์นิตาน่า  
โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
20:00 ล็องส์ vs เบรสต์  
โปรแกรม บุนเดสลีกา เยอรมนี
20:30 ไฟร์บวร์ก vs เบรเมน  
20:30 ไลป์ซิก vs ดาร์มสตัดท์  
20:30 ฮัมบูร์ก vs โคโลญจน์  
20:30 บาเยิร์น vs เอาก์สบวร์ก  
20:30 ชาลเก้ 04 vs ดอร์ทมุนด์  
23:30 แฟร้งค์เฟิร์ต vs มึนเช่นกลัดบัค  
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
21:00 ฮามิลตัน vs เซนต์ จอห์นสโตน  
21:00 เรนเจอร์ส vs มาเธอร์เวลล์  
21:00 พาร์ทิค vs รอสส์ เคาน์ตี้  
21:00 อินเวอร์เนสส์ vs คิลมาร์น็อค  
โปรแกรม ลีกวัน
21:00 เซาธ์เอ็นด์ vs โอลด์แฮม  
21:00 โรชเดล vs นอร์ธแฮมป์ตัน  
21:00 พอร์ท เวล vs เอเอฟซี วิมเบิลดัน  
21:00 ปีเตอร์โบโร่ vs ชาร์ลตัน  
21:00 มิลตัน คีนส์ ดอนส์ vs จิลลิ่งแฮม  
21:00 มิลวอลล์ vs สคันธอร์ป  
21:00 ฟลีทวู้ด ทาวน์ vs สวินดอน  
21:00 บริสตอล โรเวอร์ส vs ชรูว์บิวรี่  
21:00 แบรดฟอร์ด vs วอลซอลล์  
21:00 โบลตัน vs เชสเตอร์ฟิลด์  
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
21:00 เลบันเต้ vs มิรานเดส  
23:00 อูกัม มูร์เซีย vs กาดิซ  
23:00 อูเอสก้า vs เคตาเฟ่  
01:30 จิโรน่า vs ราโย่ บาเยกาโน่  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
21:00 ซิลค์บอร์ก vs อัลบอร์ก  
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:00 มาร์กเซย vs ดิฌง  
01:00 บาสเตีย vs ลีลล์  
โปรแกรม ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส
22:00 ตันเดล่า vs อิสโตริล  
00:15 เบาวิสต้า vs ริโอ อาฟ  
02:30 เบนฟิก้า vs ปอร์โต้  
โปรแกรม สวิส ซูเปอร์ ลีก
22:45 ซิยง vs เอฟซี ธูน  
01:00 เซนต์. กัลเลน vs บาเซิ่ล  
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
23:00 ซาสซูโอโล่ vs ลาซิโอ  
01:45 โรม่า vs เอ็มโปลี  
โปรแกรม เอเรดิวิซี่
23:30 ซโวลล์ vs เอ็กซ์เซลเซอร์  
23:30 อาแซด อัลค์มาร์ vs โกรนิงเก้น  
00:45 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม vs พีเอสวี  
01:45 อูเทร็คท์ vs วิลเลม ทเว  
01:45 เฮราเคิ่ลส์ vs ฮีเรนวีน  
โปรแกรม
02:00 โมนาโก vs เปแอสเช